Ý kiến thăm dò
Đoàn kiểm tra UBND huyện Triệu Sơn làm việc và kiểm tra tiến độ xây dựng NTM tại xã Thọ Cường
Ngày 31/12/2020 09:48:45
sáng 20 tháng 04 năm 2019 , đoàn kiểm tra của UBND huyện Triệu Sơn do đồng chí Vũ Đức Kính phó Bí thư huyện ủy- Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn làm trưởng đoàn
sáng 20 tháng 04 năm 2019 , đoàn kiểm tra của UBND huyện Triệu Sơn do đồng chí Vũ Đức Kính phó Bí thư huyện ủy- Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn làm trưởng đoàn về làm việc với Ban chỉ đạo xây dựng NTM tại xã Thọ Cường. Cùng đi với đồng chí Chủ tịch UBND huyên có đồng chí: Hà Hữu Khang- Ủy viên Ban thường vụ huyện ủy- Chủ tịch MTTQ huyện, đồng chí Lê Xuân Dương: Huyên ủy viên- Phó Chủ tịch UBND huyện và các đồng chí trưởng các phòng ban, ngành của huyện Triệu Sơn.
trước khi về hội trường làm việc các dồng chí trong đoàn đi kiểm tra một số công trình, hạng mục cũng như tiến độ thi công các công trình của địa phương ( trong đó có công trình công sở, hội trường UBND xã, một số nhà văn hóa thôn đang xây dựng), thăm một số mô hình của xã.
8 giờ 45 phút cùng ngày đoàn công tác của huyện làm việc tại hội trường UBND xã Thọ Cường. Đồng Chí Phạm Xuân Kỳ: Chủ tịch UBND- trưởng Ban chỉ đạo Xây dựng NTM xa báo cáo tình hinh kinh tế- VHXH- QP An ninh của xã
trước khi về hội trường làm việc các dồng chí trong đoàn đi kiểm tra một số công trình, hạng mục cũng như tiến độ thi công các công trình của địa phương ( trong đó có công trình công sở, hội trường UBND xã, một số nhà văn hóa thôn đang xây dựng), thăm một số mô hình của xã.
8 giờ 45 phút cùng ngày đoàn công tác của huyện làm việc tại hội trường UBND xã Thọ Cường. Đồng Chí Phạm Xuân Kỳ: Chủ tịch UBND- trưởng Ban chỉ đạo Xây dựng NTM xa báo cáo tình hinh kinh tế- VHXH- QP An ninh của xã
Tin cùng chuyên mục
-
Thông Báo Kiểm tra- Kết luận của đồng chí Lê Phú Quốc- PCT. UBND huyện Triệu Sơn
24/07/2024 16:55:21 -
Sơ kết 6 tháng đầu năm, phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024
13/07/2024 14:23:12 -
Lễ khởi công xây dựng khu nhà hiệu bộ môn 2 tầng 4 phòng của trường THCS Thọ Cường
27/06/2024 15:14:05 -
Kiểm tra công tác chuẩn bị về đích NTM nâng cao của xã Thọ Cường
18/06/2024 13:36:40
Đoàn kiểm tra UBND huyện Triệu Sơn làm việc và kiểm tra tiến độ xây dựng NTM tại xã Thọ Cường
Đăng lúc: 31/12/2020 09:48:45 (GMT+7)
sáng 20 tháng 04 năm 2019 , đoàn kiểm tra của UBND huyện Triệu Sơn do đồng chí Vũ Đức Kính phó Bí thư huyện ủy- Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn làm trưởng đoàn
sáng 20 tháng 04 năm 2019 , đoàn kiểm tra của UBND huyện Triệu Sơn do đồng chí Vũ Đức Kính phó Bí thư huyện ủy- Chủ tịch UBND huyện Triệu Sơn làm trưởng đoàn về làm việc với Ban chỉ đạo xây dựng NTM tại xã Thọ Cường. Cùng đi với đồng chí Chủ tịch UBND huyên có đồng chí: Hà Hữu Khang- Ủy viên Ban thường vụ huyện ủy- Chủ tịch MTTQ huyện, đồng chí Lê Xuân Dương: Huyên ủy viên- Phó Chủ tịch UBND huyện và các đồng chí trưởng các phòng ban, ngành của huyện Triệu Sơn.
trước khi về hội trường làm việc các dồng chí trong đoàn đi kiểm tra một số công trình, hạng mục cũng như tiến độ thi công các công trình của địa phương ( trong đó có công trình công sở, hội trường UBND xã, một số nhà văn hóa thôn đang xây dựng), thăm một số mô hình của xã.
8 giờ 45 phút cùng ngày đoàn công tác của huyện làm việc tại hội trường UBND xã Thọ Cường. Đồng Chí Phạm Xuân Kỳ: Chủ tịch UBND- trưởng Ban chỉ đạo Xây dựng NTM xa báo cáo tình hinh kinh tế- VHXH- QP An ninh của xã
trước khi về hội trường làm việc các dồng chí trong đoàn đi kiểm tra một số công trình, hạng mục cũng như tiến độ thi công các công trình của địa phương ( trong đó có công trình công sở, hội trường UBND xã, một số nhà văn hóa thôn đang xây dựng), thăm một số mô hình của xã.
8 giờ 45 phút cùng ngày đoàn công tác của huyện làm việc tại hội trường UBND xã Thọ Cường. Đồng Chí Phạm Xuân Kỳ: Chủ tịch UBND- trưởng Ban chỉ đạo Xây dựng NTM xa báo cáo tình hinh kinh tế- VHXH- QP An ninh của xã