Ý kiến thăm dò
Trao tiền hỗ trợ sửa chũa nhà cho hội viên hội CCB thôn 4 xã Thọ Cường
Ngày 21/06/2023 09:29:29
Hôm nay ngày 21 tháng 6 năm 2023. Trong gói "Quỹ nghĩa tình CCB huyện Triệu Sơn do huyện hội CCB huyện Triệu Sơn tổ chức.
Hôm nay ngày 21 tháng 6 năm 2023. Trong gói "Quỹ nghĩa tình CCB huyện Triệu Sơn do huyện hội CCB huyện Triệu Sơn tổ chức.
CCB Trần Duy Ngọc, Sinh 15/03/1942 nhaapf ngũ tháng 9 năm 1965, xuất ngũ tháng 05 năm 1973 tại đơn vị F325B- QĐ 2. Sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự đ/c trở về địa phương sinh sống. Bản thân và gia đình gặp nhiều khó khắn trong cuộc sống do bệnh tật, ![LƯỢNG LÍT 2.jpg](/file/thumb/500/636966093.jpg)
Trước đây gia đình đ/c Ngọc sống trong căn nhà cấp bốn tại thôn, vì điều kiện kinh tế gia đình khó khăn nên điều kiện sửa chữa không kip thời căn nhà đã xuông cấp nghiêm trọng. Nhờ sự chung tay của anh em, con cháu đã xd làm mới được một ngôi nhà bán kiên cố.
Được sự quan tâm của chính quyền địa phương, sự hỗ trợ động viên kịp thời của hội CCB huyện Triệu Sơn. Ngày 21 tháng 06 năm 2023 đoàn CCB huyện Triệu Sơn, các đ/c lãnh đạo, cán bộ xã Thọ Cường do đ/c Đại tá Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội CCb Triệu Sơn dẫn đầu đã đên thăm, chia sẻ hỗ trợ gia đình đ/c Trần Duy Ngọc số tiền 20.000.000đ ( trích từ quỹ tình nghĩa CCB do hội CCB huyện Triệu Sơn thành lập). Vùa là chính sách động viên, thể hiện tinh thần đoàn kết tình quân dân.
![LƯỢNG LÍT.jpg](/file/thumb/500/636966134.jpg)
( Đ/c Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội phát biểu trong buổi trao quà tại gia đình đ/c Ngọc)
Trong không khí vui vẻ, ấm cúng, tình cảm, trách nhiệm; các đồng chí trong đoàn cùng gia đình đ/c Trần Duy Ngọc đã có những chia xẻ xúc động. Đ/c Ngọc thay mặt gia đình trân trọng cảm ơn lãnh đạo các cấp đã kịp thời động viên, quan tâm đến đời sống của nhân dân nói chung và cá nhân gia đình đ/c nói riêng, chúc các đồng chí mạnh khỏe công tác và hoàn thành mội nhiệm vụ được giao.
![LƯỢNG LÍT 2.jpg](/file/thumb/500/636966093.jpg)
Trước đây gia đình đ/c Ngọc sống trong căn nhà cấp bốn tại thôn, vì điều kiện kinh tế gia đình khó khăn nên điều kiện sửa chữa không kip thời căn nhà đã xuông cấp nghiêm trọng. Nhờ sự chung tay của anh em, con cháu đã xd làm mới được một ngôi nhà bán kiên cố.
Được sự quan tâm của chính quyền địa phương, sự hỗ trợ động viên kịp thời của hội CCB huyện Triệu Sơn. Ngày 21 tháng 06 năm 2023 đoàn CCB huyện Triệu Sơn, các đ/c lãnh đạo, cán bộ xã Thọ Cường do đ/c Đại tá Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội CCb Triệu Sơn dẫn đầu đã đên thăm, chia sẻ hỗ trợ gia đình đ/c Trần Duy Ngọc số tiền 20.000.000đ ( trích từ quỹ tình nghĩa CCB do hội CCB huyện Triệu Sơn thành lập). Vùa là chính sách động viên, thể hiện tinh thần đoàn kết tình quân dân.
![LƯỢNG LÍT.jpg](/file/thumb/500/636966134.jpg)
( Đ/c Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội phát biểu trong buổi trao quà tại gia đình đ/c Ngọc)
Trong không khí vui vẻ, ấm cúng, tình cảm, trách nhiệm; các đồng chí trong đoàn cùng gia đình đ/c Trần Duy Ngọc đã có những chia xẻ xúc động. Đ/c Ngọc thay mặt gia đình trân trọng cảm ơn lãnh đạo các cấp đã kịp thời động viên, quan tâm đến đời sống của nhân dân nói chung và cá nhân gia đình đ/c nói riêng, chúc các đồng chí mạnh khỏe công tác và hoàn thành mội nhiệm vụ được giao.
Tin cùng chuyên mục
-
Núi Ngọc Thọ Cường
03/07/2024 16:16:19 -
Dự án: Phục hồi, tu bổ, bảo quản và phát huy giá trị Di tích lịch sử cách mạng Khu lưu niệm Hội Văn nghệ Việt Nam ( thời kỳ 1947- 1954) tại làng Quần Tín
29/06/2024 20:31:43 -
Thôn 7 mở rộng đường giao thông nông thôn
24/06/2024 08:22:13 -
Xã Thọ Cường tiếp tục thực hiện NQ 12- NQ/HU
18/06/2024 14:53:12
Trao tiền hỗ trợ sửa chũa nhà cho hội viên hội CCB thôn 4 xã Thọ Cường
Đăng lúc: 21/06/2023 09:29:29 (GMT+7)
Hôm nay ngày 21 tháng 6 năm 2023. Trong gói "Quỹ nghĩa tình CCB huyện Triệu Sơn do huyện hội CCB huyện Triệu Sơn tổ chức.
Hôm nay ngày 21 tháng 6 năm 2023. Trong gói "Quỹ nghĩa tình CCB huyện Triệu Sơn do huyện hội CCB huyện Triệu Sơn tổ chức.
CCB Trần Duy Ngọc, Sinh 15/03/1942 nhaapf ngũ tháng 9 năm 1965, xuất ngũ tháng 05 năm 1973 tại đơn vị F325B- QĐ 2. Sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự đ/c trở về địa phương sinh sống. Bản thân và gia đình gặp nhiều khó khắn trong cuộc sống do bệnh tật, ![LƯỢNG LÍT 2.jpg](/file/thumb/500/636966093.jpg)
Trước đây gia đình đ/c Ngọc sống trong căn nhà cấp bốn tại thôn, vì điều kiện kinh tế gia đình khó khăn nên điều kiện sửa chữa không kip thời căn nhà đã xuông cấp nghiêm trọng. Nhờ sự chung tay của anh em, con cháu đã xd làm mới được một ngôi nhà bán kiên cố.
Được sự quan tâm của chính quyền địa phương, sự hỗ trợ động viên kịp thời của hội CCB huyện Triệu Sơn. Ngày 21 tháng 06 năm 2023 đoàn CCB huyện Triệu Sơn, các đ/c lãnh đạo, cán bộ xã Thọ Cường do đ/c Đại tá Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội CCb Triệu Sơn dẫn đầu đã đên thăm, chia sẻ hỗ trợ gia đình đ/c Trần Duy Ngọc số tiền 20.000.000đ ( trích từ quỹ tình nghĩa CCB do hội CCB huyện Triệu Sơn thành lập). Vùa là chính sách động viên, thể hiện tinh thần đoàn kết tình quân dân.
![LƯỢNG LÍT.jpg](/file/thumb/500/636966134.jpg)
( Đ/c Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội phát biểu trong buổi trao quà tại gia đình đ/c Ngọc)
Trong không khí vui vẻ, ấm cúng, tình cảm, trách nhiệm; các đồng chí trong đoàn cùng gia đình đ/c Trần Duy Ngọc đã có những chia xẻ xúc động. Đ/c Ngọc thay mặt gia đình trân trọng cảm ơn lãnh đạo các cấp đã kịp thời động viên, quan tâm đến đời sống của nhân dân nói chung và cá nhân gia đình đ/c nói riêng, chúc các đồng chí mạnh khỏe công tác và hoàn thành mội nhiệm vụ được giao.
![LƯỢNG LÍT 2.jpg](/file/thumb/500/636966093.jpg)
Trước đây gia đình đ/c Ngọc sống trong căn nhà cấp bốn tại thôn, vì điều kiện kinh tế gia đình khó khăn nên điều kiện sửa chữa không kip thời căn nhà đã xuông cấp nghiêm trọng. Nhờ sự chung tay của anh em, con cháu đã xd làm mới được một ngôi nhà bán kiên cố.
Được sự quan tâm của chính quyền địa phương, sự hỗ trợ động viên kịp thời của hội CCB huyện Triệu Sơn. Ngày 21 tháng 06 năm 2023 đoàn CCB huyện Triệu Sơn, các đ/c lãnh đạo, cán bộ xã Thọ Cường do đ/c Đại tá Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội CCb Triệu Sơn dẫn đầu đã đên thăm, chia sẻ hỗ trợ gia đình đ/c Trần Duy Ngọc số tiền 20.000.000đ ( trích từ quỹ tình nghĩa CCB do hội CCB huyện Triệu Sơn thành lập). Vùa là chính sách động viên, thể hiện tinh thần đoàn kết tình quân dân.
![LƯỢNG LÍT.jpg](/file/thumb/500/636966134.jpg)
( Đ/c Lê Hữu Lễ- PCT huyện hội phát biểu trong buổi trao quà tại gia đình đ/c Ngọc)
Trong không khí vui vẻ, ấm cúng, tình cảm, trách nhiệm; các đồng chí trong đoàn cùng gia đình đ/c Trần Duy Ngọc đã có những chia xẻ xúc động. Đ/c Ngọc thay mặt gia đình trân trọng cảm ơn lãnh đạo các cấp đã kịp thời động viên, quan tâm đến đời sống của nhân dân nói chung và cá nhân gia đình đ/c nói riêng, chúc các đồng chí mạnh khỏe công tác và hoàn thành mội nhiệm vụ được giao.