Ý kiến thăm dò
Phong trào " nông thôn mới" , nét đẹp của xã nhà
Ngày 07/05/2019 14:58:24
Cuộc vận động " Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh" tiếp tục được triển khai thực hiện sáng tạo, hiệu quả, phát huy được tính chủ động của nhân dân
Cuộc vận động " Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh" tiếp tục được triển khai thực hiện sáng tạo, hiệu quả, phát huy được tính chủ động của nhân dân.
Thực hiện Nghị quyết của Đảng bộ Thọ Cường trong việc thực hiện các chương trình, công việc chuẩn bị đón chuẩn nông thôn mới vào cuối năm 2019. Với quyết tâm chính trị của đảng bộ, phát huy tính chủ động của nhân dân, ngày 20 tháng 4/2019 cán bộ và nhân dân thôn 4 đã làm lễ động thổ xây dựng nhà văn hóa thôn trong không khí long trọng, nhà văn hóa- nơi sinh hoạt cộng đồng của nhân dân đảm bảo đúng quy chuẩn nông thôn mới; trong đó có khuôn viên TDTT được nâng cấp và tôn ạo cũng như làm mới sân bóng chuyền tại kh Đồng Cầu. trên cơ cở phát huy tín tự chủ nhân dân trong thôn đã đóng góp xây dựng các công trình của thôn với số tiền hơn 500.000.000đ![daed7705161ff341aa0e.jpg](/file/thumb/500/635696936.jpg)
- Thưc hiện sự chỉ đạo của đảng ủy, hưởng ứng phong trào trồng hoa trên các tuyến đường trong xã, trong thôn. MTTQ đã triển khai thực hiện tốt việc hiệp thương phân công các tổ chức thành viên, chính vì vayjacuoocj vận động đã phát triển cả bề rộng lẫn chiều sâu. Hiện tại trên các tuyến đường đã được các tổ chức, các đoàn thể phát cỏ dại, giải phóng hành lang và trồng hoa tạo môi trường thông thoáng. Các khu tâm linh như nghĩa địa Bạt Nàng, văn chỉ đã được nhân dân các thôn đóng góp cùng với sự ủng hộ của con em xa quê xây dựng đường điiện, xây bể nước, trồng cây cảnh, trồng hoa với tổng số tiền trên 100.000.000đ.![2cf340322228c7769e39.jpg](/file/thumb/500/635696937.jpg)
![3212307d5167b439ed76.jpg](/file/thumb/500/635696942.jpg)
![d1f39499f58310dd4992.jpg](/file/thumb/500/635697011.jpg)
Với quyết tâm của Đảng bộ và nhân dân, phấn đấu trong nửa đầu tháng 5/2019 bốn thôn sẽ hoàn thành phần thu tiền xây dựng nhà văn hóa và hoàn thành đưa vào sử dụng vào quý III năm 2019
Thực hiện Nghị quyết của Đảng bộ Thọ Cường trong việc thực hiện các chương trình, công việc chuẩn bị đón chuẩn nông thôn mới vào cuối năm 2019. Với quyết tâm chính trị của đảng bộ, phát huy tính chủ động của nhân dân, ngày 20 tháng 4/2019 cán bộ và nhân dân thôn 4 đã làm lễ động thổ xây dựng nhà văn hóa thôn trong không khí long trọng, nhà văn hóa- nơi sinh hoạt cộng đồng của nhân dân đảm bảo đúng quy chuẩn nông thôn mới; trong đó có khuôn viên TDTT được nâng cấp và tôn ạo cũng như làm mới sân bóng chuyền tại kh Đồng Cầu. trên cơ cở phát huy tín tự chủ nhân dân trong thôn đã đóng góp xây dựng các công trình của thôn với số tiền hơn 500.000.000đ
![daed7705161ff341aa0e.jpg](/file/thumb/500/635696936.jpg)
- Thưc hiện sự chỉ đạo của đảng ủy, hưởng ứng phong trào trồng hoa trên các tuyến đường trong xã, trong thôn. MTTQ đã triển khai thực hiện tốt việc hiệp thương phân công các tổ chức thành viên, chính vì vayjacuoocj vận động đã phát triển cả bề rộng lẫn chiều sâu. Hiện tại trên các tuyến đường đã được các tổ chức, các đoàn thể phát cỏ dại, giải phóng hành lang và trồng hoa tạo môi trường thông thoáng. Các khu tâm linh như nghĩa địa Bạt Nàng, văn chỉ đã được nhân dân các thôn đóng góp cùng với sự ủng hộ của con em xa quê xây dựng đường điiện, xây bể nước, trồng cây cảnh, trồng hoa với tổng số tiền trên 100.000.000đ.
![2cf340322228c7769e39.jpg](/file/thumb/500/635696937.jpg)
![3212307d5167b439ed76.jpg](/file/thumb/500/635696942.jpg)
![d1f39499f58310dd4992.jpg](/file/thumb/500/635697011.jpg)
Với quyết tâm của Đảng bộ và nhân dân, phấn đấu trong nửa đầu tháng 5/2019 bốn thôn sẽ hoàn thành phần thu tiền xây dựng nhà văn hóa và hoàn thành đưa vào sử dụng vào quý III năm 2019
Tin cùng chuyên mục
-
Núi Ngọc Thọ Cường
03/07/2024 16:16:19 -
Dự án: Phục hồi, tu bổ, bảo quản và phát huy giá trị Di tích lịch sử cách mạng Khu lưu niệm Hội Văn nghệ Việt Nam ( thời kỳ 1947- 1954) tại làng Quần Tín
29/06/2024 20:31:43 -
Thôn 7 mở rộng đường giao thông nông thôn
24/06/2024 08:22:13 -
Xã Thọ Cường tiếp tục thực hiện NQ 12- NQ/HU
18/06/2024 14:53:12
Phong trào " nông thôn mới" , nét đẹp của xã nhà
Đăng lúc: 07/05/2019 14:58:24 (GMT+7)
Cuộc vận động " Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh" tiếp tục được triển khai thực hiện sáng tạo, hiệu quả, phát huy được tính chủ động của nhân dân
Cuộc vận động " Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh" tiếp tục được triển khai thực hiện sáng tạo, hiệu quả, phát huy được tính chủ động của nhân dân.
Thực hiện Nghị quyết của Đảng bộ Thọ Cường trong việc thực hiện các chương trình, công việc chuẩn bị đón chuẩn nông thôn mới vào cuối năm 2019. Với quyết tâm chính trị của đảng bộ, phát huy tính chủ động của nhân dân, ngày 20 tháng 4/2019 cán bộ và nhân dân thôn 4 đã làm lễ động thổ xây dựng nhà văn hóa thôn trong không khí long trọng, nhà văn hóa- nơi sinh hoạt cộng đồng của nhân dân đảm bảo đúng quy chuẩn nông thôn mới; trong đó có khuôn viên TDTT được nâng cấp và tôn ạo cũng như làm mới sân bóng chuyền tại kh Đồng Cầu. trên cơ cở phát huy tín tự chủ nhân dân trong thôn đã đóng góp xây dựng các công trình của thôn với số tiền hơn 500.000.000đ![daed7705161ff341aa0e.jpg](/file/thumb/500/635696936.jpg)
- Thưc hiện sự chỉ đạo của đảng ủy, hưởng ứng phong trào trồng hoa trên các tuyến đường trong xã, trong thôn. MTTQ đã triển khai thực hiện tốt việc hiệp thương phân công các tổ chức thành viên, chính vì vayjacuoocj vận động đã phát triển cả bề rộng lẫn chiều sâu. Hiện tại trên các tuyến đường đã được các tổ chức, các đoàn thể phát cỏ dại, giải phóng hành lang và trồng hoa tạo môi trường thông thoáng. Các khu tâm linh như nghĩa địa Bạt Nàng, văn chỉ đã được nhân dân các thôn đóng góp cùng với sự ủng hộ của con em xa quê xây dựng đường điiện, xây bể nước, trồng cây cảnh, trồng hoa với tổng số tiền trên 100.000.000đ.![2cf340322228c7769e39.jpg](/file/thumb/500/635696937.jpg)
![3212307d5167b439ed76.jpg](/file/thumb/500/635696942.jpg)
![d1f39499f58310dd4992.jpg](/file/thumb/500/635697011.jpg)
Với quyết tâm của Đảng bộ và nhân dân, phấn đấu trong nửa đầu tháng 5/2019 bốn thôn sẽ hoàn thành phần thu tiền xây dựng nhà văn hóa và hoàn thành đưa vào sử dụng vào quý III năm 2019
Thực hiện Nghị quyết của Đảng bộ Thọ Cường trong việc thực hiện các chương trình, công việc chuẩn bị đón chuẩn nông thôn mới vào cuối năm 2019. Với quyết tâm chính trị của đảng bộ, phát huy tính chủ động của nhân dân, ngày 20 tháng 4/2019 cán bộ và nhân dân thôn 4 đã làm lễ động thổ xây dựng nhà văn hóa thôn trong không khí long trọng, nhà văn hóa- nơi sinh hoạt cộng đồng của nhân dân đảm bảo đúng quy chuẩn nông thôn mới; trong đó có khuôn viên TDTT được nâng cấp và tôn ạo cũng như làm mới sân bóng chuyền tại kh Đồng Cầu. trên cơ cở phát huy tín tự chủ nhân dân trong thôn đã đóng góp xây dựng các công trình của thôn với số tiền hơn 500.000.000đ
![daed7705161ff341aa0e.jpg](/file/thumb/500/635696936.jpg)
- Thưc hiện sự chỉ đạo của đảng ủy, hưởng ứng phong trào trồng hoa trên các tuyến đường trong xã, trong thôn. MTTQ đã triển khai thực hiện tốt việc hiệp thương phân công các tổ chức thành viên, chính vì vayjacuoocj vận động đã phát triển cả bề rộng lẫn chiều sâu. Hiện tại trên các tuyến đường đã được các tổ chức, các đoàn thể phát cỏ dại, giải phóng hành lang và trồng hoa tạo môi trường thông thoáng. Các khu tâm linh như nghĩa địa Bạt Nàng, văn chỉ đã được nhân dân các thôn đóng góp cùng với sự ủng hộ của con em xa quê xây dựng đường điiện, xây bể nước, trồng cây cảnh, trồng hoa với tổng số tiền trên 100.000.000đ.
![2cf340322228c7769e39.jpg](/file/thumb/500/635696937.jpg)
![3212307d5167b439ed76.jpg](/file/thumb/500/635696942.jpg)
![d1f39499f58310dd4992.jpg](/file/thumb/500/635697011.jpg)
Với quyết tâm của Đảng bộ và nhân dân, phấn đấu trong nửa đầu tháng 5/2019 bốn thôn sẽ hoàn thành phần thu tiền xây dựng nhà văn hóa và hoàn thành đưa vào sử dụng vào quý III năm 2019
0 bình luận
(Bấm vào đây để nhận mã)
![](/page/web/themes/trieuson/css/images/refress_comment.jpg)