Ý kiến thăm dò
Kỳ họp thứ 5 HĐND xã Thọ Cường khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026
Ngày 11/01/2023 09:35:26
Ngày tháng 12 năm 2022 xã Thọ Cường tổ chức kỳ họp lần thứ 5 HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026. Về dự kỳ họp có đồng chí Lê Văn Thế- Chủ tịch HĐND xã Thọ Ngọc- Đại biểu HĐND huyện Triệu Sơn, các đ/c trong BCH Đảng ủy- UBND, các ông, bà là đại biểu HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2021- 2026
Ngày tháng 12 năm 2022 xã Thọ Cường tổ chức kỳ họp lần thứ 5 HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026. Về dự kỳ họp có đồng chí Lê Văn Thế- Chủ tịch HĐND xã Thọ Ngọc- Đại biểu HĐND huyện Triệu Sơn, các đ/c trong BCH Đảng ủy- UBND, các ông, bà là đại biểu HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2021- 2026.
Tại kỳ họp này các đại biểu nghe các báo cáo của các ban HĐND, báo cáo kinh tế của UBND xã trong năm 2022 và đóng góp vào việc xây dựng, phát triển địa phương trong năm 2023.
khAI MẠC KỲ HỌP THỨ III HĐNDXÃ (khoa).doc
Tại kỳ họp này các đại biểu đã thẳng thắn chất vấn những vấn đề mà UBND xã, các ban của HĐND cũng như vai trò giám sát, trách nhiệm của đại biểu HĐND. Trên tinh thần xây dựng, trách nhiệm và vai trò tập thể trong công tác lãnh đạo, chỉ đạo, giám sát công việc, đồng thời đề ra biện pháp khắc phục những tồn tại hạn chế trong điều hành, từ đó rút ra những kinh nhiệm thực tế trong năm tiếp theo
![THẾ THO NGOC.jpg](/file/thumb/500/636788083.jpg)
( Ông Lê Văn Thế- đại biểu HĐND huyện báo cáo kỳ họp HĐND huyện Triệu Sơn)
Sau khi ông Lê văn Thế lên báo cáo các nội dung kỳ họp của HĐND huyện Triệu Sơn, là ông Lê Minh Tú- PCT. HĐND xã lên trình trước kỳ họp các tờ trình về phát triển kinh tế- VHXH năm 2023
![5.jpg](/file/thumb/500/636788220.jpg)
Sau khi các báo cáo được thông qua, HĐND đã thống nhất các tờ trình, chương trình hành động được thông qua; thống nhất 100% biểu quyết tán thành
Kỳ họp thống nhất và bế mạc vào 11 giờ 30 phút cùng ngàyPHÁT BIỂU BẾ MẠC KỲ HỌP THỨ NHẤT HĐND XÃ LẦN THỨ XIX.docx
Tại kỳ họp này các đại biểu nghe các báo cáo của các ban HĐND, báo cáo kinh tế của UBND xã trong năm 2022 và đóng góp vào việc xây dựng, phát triển địa phương trong năm 2023.
![khai mạc HĐND.jpg](/file/thumb/500/636788048.jpg)
Tại kỳ họp này các đại biểu đã thẳng thắn chất vấn những vấn đề mà UBND xã, các ban của HĐND cũng như vai trò giám sát, trách nhiệm của đại biểu HĐND. Trên tinh thần xây dựng, trách nhiệm và vai trò tập thể trong công tác lãnh đạo, chỉ đạo, giám sát công việc, đồng thời đề ra biện pháp khắc phục những tồn tại hạn chế trong điều hành, từ đó rút ra những kinh nhiệm thực tế trong năm tiếp theo
![THẾ THO NGOC.jpg](/file/thumb/500/636788083.jpg)
( Ông Lê Văn Thế- đại biểu HĐND huyện báo cáo kỳ họp HĐND huyện Triệu Sơn)
Sau khi ông Lê văn Thế lên báo cáo các nội dung kỳ họp của HĐND huyện Triệu Sơn, là ông Lê Minh Tú- PCT. HĐND xã lên trình trước kỳ họp các tờ trình về phát triển kinh tế- VHXH năm 2023
![5.jpg](/file/thumb/500/636788220.jpg)
Sau khi các báo cáo được thông qua, HĐND đã thống nhất các tờ trình, chương trình hành động được thông qua; thống nhất 100% biểu quyết tán thành
Kỳ họp thống nhất và bế mạc vào 11 giờ 30 phút cùng ngàyPHÁT BIỂU BẾ MẠC KỲ HỌP THỨ NHẤT HĐND XÃ LẦN THỨ XIX.docx
Tin cùng chuyên mục
-
Thông Báo Kiểm tra- Kết luận của đồng chí Lê Phú Quốc- PCT. UBND huyện Triệu Sơn
24/07/2024 16:55:21 -
Sơ kết 6 tháng đầu năm, phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024
13/07/2024 14:23:12 -
Lễ khởi công xây dựng khu nhà hiệu bộ môn 2 tầng 4 phòng của trường THCS Thọ Cường
27/06/2024 15:14:05 -
Kiểm tra công tác chuẩn bị về đích NTM nâng cao của xã Thọ Cường
18/06/2024 13:36:40
Kỳ họp thứ 5 HĐND xã Thọ Cường khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026
Đăng lúc: 11/01/2023 09:35:26 (GMT+7)
Ngày tháng 12 năm 2022 xã Thọ Cường tổ chức kỳ họp lần thứ 5 HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026. Về dự kỳ họp có đồng chí Lê Văn Thế- Chủ tịch HĐND xã Thọ Ngọc- Đại biểu HĐND huyện Triệu Sơn, các đ/c trong BCH Đảng ủy- UBND, các ông, bà là đại biểu HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2021- 2026
Ngày tháng 12 năm 2022 xã Thọ Cường tổ chức kỳ họp lần thứ 5 HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2121- 2026. Về dự kỳ họp có đồng chí Lê Văn Thế- Chủ tịch HĐND xã Thọ Ngọc- Đại biểu HĐND huyện Triệu Sơn, các đ/c trong BCH Đảng ủy- UBND, các ông, bà là đại biểu HĐND xã khóa XVIII nhiệm kỳ 2021- 2026.
Tại kỳ họp này các đại biểu nghe các báo cáo của các ban HĐND, báo cáo kinh tế của UBND xã trong năm 2022 và đóng góp vào việc xây dựng, phát triển địa phương trong năm 2023.
khAI MẠC KỲ HỌP THỨ III HĐNDXÃ (khoa).doc
Tại kỳ họp này các đại biểu đã thẳng thắn chất vấn những vấn đề mà UBND xã, các ban của HĐND cũng như vai trò giám sát, trách nhiệm của đại biểu HĐND. Trên tinh thần xây dựng, trách nhiệm và vai trò tập thể trong công tác lãnh đạo, chỉ đạo, giám sát công việc, đồng thời đề ra biện pháp khắc phục những tồn tại hạn chế trong điều hành, từ đó rút ra những kinh nhiệm thực tế trong năm tiếp theo
![THẾ THO NGOC.jpg](/file/thumb/500/636788083.jpg)
( Ông Lê Văn Thế- đại biểu HĐND huyện báo cáo kỳ họp HĐND huyện Triệu Sơn)
Sau khi ông Lê văn Thế lên báo cáo các nội dung kỳ họp của HĐND huyện Triệu Sơn, là ông Lê Minh Tú- PCT. HĐND xã lên trình trước kỳ họp các tờ trình về phát triển kinh tế- VHXH năm 2023
![5.jpg](/file/thumb/500/636788220.jpg)
Sau khi các báo cáo được thông qua, HĐND đã thống nhất các tờ trình, chương trình hành động được thông qua; thống nhất 100% biểu quyết tán thành
Kỳ họp thống nhất và bế mạc vào 11 giờ 30 phút cùng ngàyPHÁT BIỂU BẾ MẠC KỲ HỌP THỨ NHẤT HĐND XÃ LẦN THỨ XIX.docx
Tại kỳ họp này các đại biểu nghe các báo cáo của các ban HĐND, báo cáo kinh tế của UBND xã trong năm 2022 và đóng góp vào việc xây dựng, phát triển địa phương trong năm 2023.
![khai mạc HĐND.jpg](/file/thumb/500/636788048.jpg)
Tại kỳ họp này các đại biểu đã thẳng thắn chất vấn những vấn đề mà UBND xã, các ban của HĐND cũng như vai trò giám sát, trách nhiệm của đại biểu HĐND. Trên tinh thần xây dựng, trách nhiệm và vai trò tập thể trong công tác lãnh đạo, chỉ đạo, giám sát công việc, đồng thời đề ra biện pháp khắc phục những tồn tại hạn chế trong điều hành, từ đó rút ra những kinh nhiệm thực tế trong năm tiếp theo
![THẾ THO NGOC.jpg](/file/thumb/500/636788083.jpg)
( Ông Lê Văn Thế- đại biểu HĐND huyện báo cáo kỳ họp HĐND huyện Triệu Sơn)
Sau khi ông Lê văn Thế lên báo cáo các nội dung kỳ họp của HĐND huyện Triệu Sơn, là ông Lê Minh Tú- PCT. HĐND xã lên trình trước kỳ họp các tờ trình về phát triển kinh tế- VHXH năm 2023
![5.jpg](/file/thumb/500/636788220.jpg)
Sau khi các báo cáo được thông qua, HĐND đã thống nhất các tờ trình, chương trình hành động được thông qua; thống nhất 100% biểu quyết tán thành
Kỳ họp thống nhất và bế mạc vào 11 giờ 30 phút cùng ngàyPHÁT BIỂU BẾ MẠC KỲ HỌP THỨ NHẤT HĐND XÃ LẦN THỨ XIX.docx
0 bình luận
(Bấm vào đây để nhận mã)
![](/page/web/themes/trieuson/css/images/refress_comment.jpg)